Thiên đường nhí nhảnh 10a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên đường nhí nhảnh 10a6

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Post_t10lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Ranh ngôn hehe tục ngữ ca dao TK XXI nguyenduchuy lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Sat Apr 07, 2012 6:50 pm
a6 ời!!! t nhớ mọi người quá nguyenduchuy lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Sat Apr 07, 2012 6:40 pm
THONG BAOasdasdasda BaoSon-Construction lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Fri Oct 14, 2011 3:39 pm
-THÔNG BÁO- BaoSon-Construction lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Fri Oct 14, 2011 3:20 pm
hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj hakute_sdv lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Sun Aug 28, 2011 11:07 am
Góp Ý Chút Nká :)) nolove lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Fri Aug 26, 2011 4:04 pm
THÔNG BÁO! hakute_sdv lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Mon Aug 22, 2011 4:56 pm
zô xem............................ p3' NgOx crAzy lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Sun Aug 14, 2011 4:12 pm
Tây Du kí p3' NgOx crAzy lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty Thu Aug 11, 2011 8:50 pm
lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Post_f12lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Post_f10

Share | 

lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
khang10a6kut3
Thành viên
Thành viên
khang10a6kut3

lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty
Bài gửiTiêu đề: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyTue Mar 22, 2011 7:06 pm

sau này nếu tui có xa mấy bạn thì khang kut3 sẽ ko còn vui vẽ như truớc được rrồi mong rằng chúng ta sẽ mãi mãi đoàn kết vào những ngày cuối cùng của năm học này trời ơi bùn quá
angelofsea
Thành viên
Thành viên
angelofsea

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 23, 2011 7:42 am

troi oi co phai la khang kg zay?
sao ma tam ly du zay troi. hiem gap a nha :|
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 23, 2011 9:15 am

THANG KHUNG` dang zui ze~ sao lai xa nhau :(
nhokcon
Thành viên
Thành viên
nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 23, 2011 10:53 am

cố gắng học đi , biết đâu năm sau đại gia đình A6 vẫn dc giữ nguyên thì sao
nh0k_h4ykh0cvjy3u
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 23, 2011 7:14 pm

khANg kHung! nGh3 O^ nOi Kung tHAy Pun Gh3
cHec nAm NAy t ung GjionG O^ Ah
nhokcon
Thành viên
Thành viên
nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 23, 2011 9:41 pm

chài ơi là chài mấy người này khùng ghê , chọc tui điên là tui chửi hết ak nha , chắc gì năm sau chuyển lớp hã
nhokcon
Thành viên
Thành viên
nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 23, 2011 9:54 pm

Tên nào mak phang 2 từ chia tay trong forum nữa là lên trường tui chém hết đó , đừng có làm tui điên tiết lên , nói trước rùi đó , Thằng Khang với Bà Hoa Điên kia coi chừng đó
uyenthao_a6kaslut
mod
mod
uyenthao_a6kaslut

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyWed Mar 30, 2011 8:34 pm

ohm. dung do.
sao dang vui lai nhac toi 2 chu "chia tay" nhi????
Neu vay, pk hay gjanh nhung giay phut cuoi cung de vui ve mai mai nhe!!!! T noi that long,du o noi nao, trong lop nao chan nua thi 10A6 mai lovely va mai la ki niem dep trong thoi ao trang cua t do.
Hix hix :(
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyThu Mar 31, 2011 8:16 pm

moi ng noi cam dong qa, mun khoc lun nak.hjxhjx
https://10a6loveless.forumvi.com
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm EmptyFri Apr 01, 2011 5:48 pm

im tui cấm ai nhắc đến 2 chữ ct nữa đứa nào nói coi chừng anh (ok nh3n) :oops:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm   lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm Empty

lời nói thật lòng của tui mong a6 đọc và hiểu giùm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» nghe gium` cai' iy troi`
» chúc mừng năm mới nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang