Thiên đường nhí nhảnh 10a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên đường nhí nhảnh 10a6

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Post_t10các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Ranh ngôn hehe tục ngữ ca dao TK XXI nguyenduchuy các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Sat Apr 07, 2012 6:50 pm
a6 ời!!! t nhớ mọi người quá nguyenduchuy các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Sat Apr 07, 2012 6:40 pm
THONG BAOasdasdasda BaoSon-Construction các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Fri Oct 14, 2011 3:39 pm
-THÔNG BÁO- BaoSon-Construction các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Fri Oct 14, 2011 3:20 pm
hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj hakute_sdv các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Sun Aug 28, 2011 11:07 am
Góp Ý Chút Nká :)) nolove các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Fri Aug 26, 2011 4:04 pm
THÔNG BÁO! hakute_sdv các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Mon Aug 22, 2011 4:56 pm
zô xem............................ p3' NgOx crAzy các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Sun Aug 14, 2011 4:12 pm
Tây Du kí p3' NgOx crAzy các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty Thu Aug 11, 2011 8:50 pm
các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Post_f12các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Post_f10

Share | 

các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptyThu Apr 14, 2011 8:52 am

tui cóa 2 thằng bạn cũng dc.... gọi là rất thân nhưng vì 1 chút chiện nhỏ mà tụi nó lại cãi nhau đòi ko chơi zới nhau nữa !!! bùn thật 😢 chỉ vì 1 phút nóng giận mà trở nên như zầy thật là........
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptyWed May 11, 2011 3:00 pm

chời!!
anh em zới nhau muk kũng giận hờn hả?
phải kon trai ko zj chaj`
khoát vai nc bt là ổn thuj muk
kon trai ko aj nhỏ nhen zj đâu pạn
nhok_vh
Thành viên
Thành viên
nhok_vh

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptyWed May 11, 2011 4:46 pm

duc huy, dung choi zoi no nua, dap chet cha han lun. kakakka :face:
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptyWed May 11, 2011 5:33 pm

ông này bày dại nữa
khang10a6kut3
Thành viên
Thành viên
khang10a6kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptyThu May 12, 2011 1:51 pm

2 thang ne`o zay may`
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptyThu May 12, 2011 1:55 pm

ông khang bữa nay ghê nhak
hehe
tính khi nào hỏi cưới zả
khang10a6kut3
Thành viên
Thành viên
khang10a6kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptySat May 14, 2011 9:30 am

hjhjhj hỏi thấy cười ghê thi` hoc xong òy cưới tui không quên các bạn đâu hjhjhj lol! nếu ai ở cam an,cam thanh,vĩnh linh thì tuyết mời kòn ai ở số9,mỹca,số 8 thì tui mời hjhjhj tổ chức ở nhà hàng mỹ ca tiện cho 2 bên hjhjhj thấy tui tính dc hôk lol!
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptySat May 14, 2011 12:40 pm

khang10a6kut3 đã viết:
hjhjhj hỏi thấy cười ghê thi` hoc xong òy cưới tui không quên các bạn đâu hjhjhj lol! nếu ai ở cam an,cam thanh,vĩnh linh thì tuyết mời kòn ai ở số9,mỹca,số 8 thì tui mời hjhjhj tổ chức ở nhà hàng mỹ ca tiện cho 2 bên hjhjhj thấy tui tính dc hôk lol!

ax ax chưa j mak lo xa ghê
https://10a6loveless.forumvi.com
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptySun May 15, 2011 2:36 pm

hehe okie tui sẽ làm phù dâu cho 2 ng`
kakakaka
xiucr0303
Thành viên
Thành viên
xiucr0303

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! EmptySun May 15, 2011 10:11 pm

ừk ! cưới lẹ jk cho tao có cháu bồng mầy =]]
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=4tsV8Q1HF2jH
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!   các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!! Empty

các bạn nên nghe!!! và cho ý kiến !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» gui~ tang moi ng` nghe roi` cho khang nghe y' kien' nhoa kekeke dang buon`
» Những hình ảnh độc đáo , xem xong góp ý kiến
» hội trại 26/3/2011 trường tui nèk mong các bạn xem òy cho ý kiến hêhêhê
Trang 1 trong tổng số 1 trang