Thiên đường nhí nhảnh 10a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên đường nhí nhảnh 10a6

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
Khoảnh khắc Post_t10Khoảnh khắc Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Ranh ngôn hehe tục ngữ ca dao TK XXI nguyenduchuy Khoảnh khắc Empty Sat Apr 07, 2012 6:50 pm
a6 ời!!! t nhớ mọi người quá nguyenduchuy Khoảnh khắc Empty Sat Apr 07, 2012 6:40 pm
THONG BAOasdasdasda BaoSon-Construction Khoảnh khắc Empty Fri Oct 14, 2011 3:39 pm
-THÔNG BÁO- BaoSon-Construction Khoảnh khắc Empty Fri Oct 14, 2011 3:20 pm
hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj hakute_sdv Khoảnh khắc Empty Sun Aug 28, 2011 11:07 am
Góp Ý Chút Nká :)) nolove Khoảnh khắc Empty Fri Aug 26, 2011 4:04 pm
THÔNG BÁO! hakute_sdv Khoảnh khắc Empty Mon Aug 22, 2011 4:56 pm
zô xem............................ p3' NgOx crAzy Khoảnh khắc Empty Sun Aug 14, 2011 4:12 pm
Tây Du kí p3' NgOx crAzy Khoảnh khắc Empty Thu Aug 11, 2011 8:50 pm
Khoảnh khắc Post_f12Khoảnh khắc Post_f10

Share | 

Khoảnh khắc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Khoảnh khắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Khoảnh khắc   Khoảnh khắc EmptyWed May 11, 2011 3:19 pm

khoảng khắc....lâu rồi không thấy yêu thương nhiều như thế...uhm...
zậy mà....tan biến...bất ngờ...
.........sao mọi chuyện lại cứ lập đi lập lại như đang dần dần phá hủy đi con người cố gắng tìm lại chình mình như thế nhỉ.....
Anh đến cũng bất ngờ lắm...ngày đầu gặp k nghĩ rổi sẽ yêu anh đâu.....hạnh phúc ấy đi kèm theo những lo lắng...bươm trải và khó khăn của cuộc sống...em nhận ra rằng chỉ yêu thôi thì chưa đủ ..em mệt mỏi ,anh mệt mỏi....
đêm trắng...một đêm không ngủ , em nằm lục những tin nhắn con xót lại trong cái dt, ngày e mang nó về cũng là ngày em nhận ra , em bắt đầu yêu anh, và em sợ....nỗi sợ ấy được anh trấn an bằng những lời nói,hạnh động ,tin nhằn....đọc lại...hạnh phúc trong đêm sao bỗng hóa thành nước mắt...em lại khóc , nước mắt đâu nhiều thế nhỉ...em đã khóc cả ngày hôm nay rồi đó thôi.........và giờ em lại khóc...hahaha....
để quyết định yêu anh em đã phải suy nghĩ rất nhiều...đến nỗi anh đi vào cả giấc ngủ của em .... nhưng sao vẫn đau, vẫn xa nhau...có lẽ em không đủ tình cảm để ...có lẽ anh không đủ bản lĩnh để thay đổi...em cố gắng , anh cố gắng
"yêu nhau là làm được hết thôi em ah"...câu nói ấy đã làm động lực em rất nhiều....nhưng vậy là mình...chỉ là thương thôi
không phải em không vượt qua được nhưng em cảm thấy em đuối sức khi phải một mình nữa rồi....em đã bắt đầu wen với cuộc sống có anh , wen với việc đi cùng anh , wen với việc ôm anh mỗi ngày ...wen luôn cả những cái xấu nhất...nhưng vẫn không thể....
thôi vậy em cũng hiểu rồi ... em cũng chẳng trách gì anh đâu .... một chút thôi mà...thì cũng như bao lần thôi....em đã ngã và đã tự đứng dậy dù để được như vậy em đã phải nhục rất nhiều........chỉ là k còn nguyên vẹn thôi...mãi sao em vẫn chẳng vá nổi con tim mình mà lại làm nó rách nát hơn nữa...hay em đã làm k đúng cách ...hay em đã giao nhầm...hay cho chính bàn tay em làm nó nhàu hơn tới kinh tởm...
hahaha lại lầm lũi đi về trong đêm nữa rồi , lại những ngày giả tạo nữa rồi , lại là ..... ùh....hahaha...thế mà lại thấy k đau...hahaha...sao lại đau..mặc kệ con tim đi...muốn đau sao kệ nó đi....hahaha dù đau thì cũng đâu có chết ...mà chết còn chưa sợ nữa thì đau nhằm nhò gì..hahaha..
........giờ em lại ngồi nhìn lại mấy tấm hình đó , lại nhớ...ưh...thì nhớ...hahahah...nghe lại mấy bài nhạc anh làm...hahaha...nghe nhac dance mà lại khóc....hahahaha
chia tay thôi....anh tự do rồi ...không còn phải thấy có lỗi gì với em nữa ...cũng không còn.....và anh có thể làm tất cả những gì anh muốn mà k sợ em buồn .....
chỉ cầu xin rằng ... trên con đường về sau đừng 1 ai nói yêu thương em ...đừng làm em như vậy nữa...em không đáng để bị tổn thương quá nhiều đâu...em kiệt sức rồi.....ko thể chịu đựng được 1 sự ra đi nào nữa đâu....
I can see the pain living in your eyes
And I know how hard you try
You deserve to have much more
I can feel your heart and I simpathize
And I'll never criticize All you've ever meant to my life
I don't want to let you down
I don't want to lead you on
I don't want to hold you back From where you might belong
You would never ask me why
My heart is so disguised
I just can't live a lie anymore
I would rather hurt myself
Than to ever make you cry
There's nothing left to say but goodbye You deserve
:( :( :( ⭐ ⭐
nhok_vh
Thành viên
Thành viên
nhok_vh

Khoảnh khắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc   Khoảnh khắc EmptyWed May 11, 2011 4:49 pm

????
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Khoảnh khắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc   Khoảnh khắc EmptyWed May 11, 2011 5:34 pm

đầu óc toàn chưa cái chy đâu ak muk, sao muk hiu dc
nhokcon
Thành viên
Thành viên
nhokcon

Khoảnh khắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc   Khoảnh khắc EmptyWed May 11, 2011 6:53 pm

ha ha cho chừa cái mặt mo của mày đi
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Khoảnh khắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc   Khoảnh khắc EmptyThu May 12, 2011 1:32 pm

thêm ông này nữa
ck! xử nó :evil:
Sponsored content

Khoảnh khắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc   Khoảnh khắc Empty

Khoảnh khắc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» video moi khac.hjhjhjhjhj. nho binh luan de tui gop them hinh lam tiep nha. hjhjhjhj
Trang 1 trong tổng số 1 trang