Thiên đường nhí nhảnh 10a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên đường nhí nhảnh 10a6

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Post_t10Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Ranh ngôn hehe tục ngữ ca dao TK XXI nguyenduchuy Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Sat Apr 07, 2012 6:50 pm
a6 ời!!! t nhớ mọi người quá nguyenduchuy Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Sat Apr 07, 2012 6:40 pm
THONG BAOasdasdasda BaoSon-Construction Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Fri Oct 14, 2011 3:39 pm
-THÔNG BÁO- BaoSon-Construction Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Fri Oct 14, 2011 3:20 pm
hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj hakute_sdv Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Sun Aug 28, 2011 11:07 am
Góp Ý Chút Nká :)) nolove Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Fri Aug 26, 2011 4:04 pm
THÔNG BÁO! hakute_sdv Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Mon Aug 22, 2011 4:56 pm
zô xem............................ p3' NgOx crAzy Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Sun Aug 14, 2011 4:12 pm
Tây Du kí p3' NgOx crAzy Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty Thu Aug 11, 2011 8:50 pm
Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Post_f12Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Post_f10

Share | 

Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
oatdophac
Thành viên
Thành viên
oatdophac

Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptyThu May 19, 2011 10:21 am

Đê nghị Admin tạo một Room settle các bài viết trước khi đăng lên diễn đàn :evil: . Đi một vòng diễn đàn em thấy có nhiều bài viết mang tính nghịch lí ko có dòng chữ nào nhưng cũng được post len diễn đàn , nhiều lắm thì được đôi ba chữ , đa số là tự giới thiệu về mình và nói riêng về A6 , còn lại là chém gió vu vơ . Nếu hiện tượng này còn tiếp diễn thi forum này cũng chỉ giới hạn ở một phòng của trang FORUMVI mà thôi . Nếu mún forum nay trở thành một diễn đàn riêng trong thế giới mạng thì thứ nhất là cần một to establish pro . Thứ hai là ý thức về các trang viết của thành viên of khách viến thăm ( chắc chẵng có ai ) . Nếu xét di xét lại thì cả nội dung bao quát lẫn thành viên của forum này đều thua các forum khác rất nhiều . Nhưng cũng có cách để đưa forum này lên 1 bậc mới . Mún vậy thì to establish fai thương xem online và up các trang cần thiết phù hợp với lứa tuổi này . Nếu có tiến triễn tốt thi forum này cũng upload ngang ngữa với forum của CRO . Đây là em góp í kiến riêng của em . Anh chị đọc tham khảo rồi từ từ sửa chữa nhá :D
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptyThu May 19, 2011 1:19 pm

what your name?
khang10a6kut3
Thành viên
Thành viên
khang10a6kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptyThu May 19, 2011 8:27 pm

Giải thích cho anh từ chém gió đi ku cách nói chuyện của em làm anh hơi tò mò đó để anh giải thích cho: sở dĩ có những bài đó là vì đó là những bài đầu tiên và các bạn muốn thử đăng bài cho bik thoy còn lớp anh thì em cứ mặt lớp anh đi đừng bận tâm. Cách nc của em giống ba của anh wá :evil:
nhokcon
Thành viên
Thành viên
nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptyFri May 20, 2011 9:04 am

Hình như là "tí sụt" A2 thì phải , anh sinh đôi của thảo ú đó :D
xiucr0303
Thành viên
Thành viên
xiucr0303

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptyFri May 20, 2011 9:40 am

pãi k đó 3 ??
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=4tsV8Q1HF2jH
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptySat May 21, 2011 8:17 am

mong pạn thông cảm, vì forum này mình lập ra là mún lớp mình đc gần gũi và hỉu nhau hơn, mình cũng mún đc mọ ng bek đến, nhưng mình lập ra forum này cũng chưa ngĩ đến là sẽ lớn mạnh như CRO âu, đa phần các thành viên dều ở lớp 10a6, còn CRO thỳ hâu như ai cũng bek, thành viên thỳ đủ mọi tầng lớp, níu thành viên nhiều như tek thỳ chắc chắn forum nhỏ of a6 nỳ sẽ loạn, mak níu forum cóa nổi tiếng như CRO thỳ một thời gian ùi cùng chìm, như 1 số forum như CRC,we-one(mỹ ca) cũng 1 thời nổi lên ùi cũng chìm đóa. :|
https://10a6loveless.forumvi.com
khang10a6kut3
Thành viên
Thành viên
khang10a6kut3

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptySat May 21, 2011 6:38 pm

loạn gì mày đúng chuyện tao mới nói thôi thằng đó mày đừng tin nó cùi bắp mà muốn ra vẻ toàn là chém gió nào là giải quyết thắc mắc gốm tao giải quyết không được à! mày làm a6 tụi tao rối lên rồi đó dog mày giải thích giùm tao cái trò DRAGONNICA online xuất xứ từ đâu và ai đã mua bản quyền của nó đi mày giải thích được tao mới tin mày :evil:
oatdophac
Thành viên
Thành viên
oatdophac

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptySat May 21, 2011 9:39 pm

Theo em được biết thi game 3D DRAONICA xuất phát ĐÔNG NAM Á và được các gamer trên toàn thế giới chú ý và rất được ưa chuộn . Theo nguồn tin của diễn đàn game8 thì DRAGONICA là bản quyền của tập đoàn :bounce: IAH GAME . Và tập đoàn mua bản quyền DRAGONICA của IAH GAME ko ai khác ngoài FPT . Em giải thích như vậy chắc đã đầy đủ . Anh cần bik thông tin j thêm ko .
khanglatao
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptySun May 22, 2011 11:20 am

đây cũng là lần cuối anh nói vs oatdophat em giải thích không sai nhưng nó xuất xứ cụ thể là ở trung quốc và game này chưa nổi tiếng ở VN mình đâu hjhj em hơi nhầm vs lại game này FPT chưa khắc phục đc sự cố lag hj zây her anh chào em
uyenthao_a6kaslut
mod
mod
uyenthao_a6kaslut

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! EmptyMon May 23, 2011 8:37 pm

ong Tien cam an noi bay ba, lam mat uy tin cua anh em t nha.
Thu han gi de tu tu SU do.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!   Admin coi và suy sét lại dùm nha !!! Empty

Admin coi và suy sét lại dùm nha !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» admin ơi cho hỏi xíu
» đề nghị admin giải quyết gấp
Trang 1 trong tổng số 1 trang