Thiên đường nhí nhảnh 10a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên đường nhí nhảnh 10a6

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Post_t10lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Ranh ngôn hehe tục ngữ ca dao TK XXI nguyenduchuy lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Sat Apr 07, 2012 6:50 pm
a6 ời!!! t nhớ mọi người quá nguyenduchuy lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Sat Apr 07, 2012 6:40 pm
THONG BAOasdasdasda BaoSon-Construction lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Fri Oct 14, 2011 3:39 pm
-THÔNG BÁO- BaoSon-Construction lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Fri Oct 14, 2011 3:20 pm
hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj hakute_sdv lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Sun Aug 28, 2011 11:07 am
Góp Ý Chút Nká :)) nolove lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Fri Aug 26, 2011 4:04 pm
THÔNG BÁO! hakute_sdv lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Mon Aug 22, 2011 4:56 pm
zô xem............................ p3' NgOx crAzy lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Sun Aug 14, 2011 4:12 pm
Tây Du kí p3' NgOx crAzy lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty Thu Aug 11, 2011 8:50 pm
lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Post_f12lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Post_f10

Share | 

lời tạ lỗi của tui tới các bạn........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
khang10a6kut3
Thành viên
Thành viên
khang10a6kut3

lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty
Bài gửiTiêu đề: lời tạ lỗi của tui tới các bạn........   lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ EmptyMon Jun 06, 2011 8:46 am

tui quay về rum mình là muốn xin lỗi các bạn vì tui có hơi nóng giận bây giờ tui trở lại rum mình là chỉ mong một câu tha lỗi của anh em bạn bè mà thôi hjhjhj còn cái chuyện mà giải tán lớp thì khỏi bàn đi đứa nào muốn ra khỏi lớp này thì TAO CHẶT hêhhe iloveu lol!
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: lời tạ lỗi của tui tới các bạn........   lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ EmptyTue Jun 07, 2011 9:16 am

kakaka tương di lau lam chớ sao ve som zay Khang
noi dua thoi ong ve la tot nhung dung co len giong chat chem o day vi dau co ai khung dau ma dứng yen cho ong chem , bọ nó không piek phan công hả . Bớt "gian hồ"lại di coi chung co ngay"gay ong dap lung ong dố"
:lol: :queen: :lol!
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: lời tạ lỗi của tui tới các bạn........   lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ EmptyTue Jun 07, 2011 9:33 am

hahahah phai? zay... chu tao tuong? mày di rau` chu''' tao may` san? dao rau` may` ma` hong ze` la` cho may` di do dat do''''
nhok_vh
Thành viên
Thành viên
nhok_vh

Bài gửiTiêu đề: Re: lời tạ lỗi của tui tới các bạn........   lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ EmptyThu Jun 09, 2011 7:40 pm

u`! quyet dinh sang suot! quay dau la bo`, kekeke, doan ket la suc manh!!!!!!! khang cho' ma'j
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: lời tạ lỗi của tui tới các bạn........   lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ EmptyFri Jun 10, 2011 7:14 am

o sao keu thang khang la` bo` no''' la` bo` u keu bebe di khang
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lời tạ lỗi của tui tới các bạn........   lời tạ lỗi của tui tới các bạn........ Empty

lời tạ lỗi của tui tới các bạn........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang